UFO ★ SERIES

Welcome To UFO Series Club
UFO ★ SERIES

UFO ★ SERIES


    Galaxy club รับสมัคร+โปรโมท UFO ครับ^^

    Share

    king
    ┈━═☆ NEIGHBOR's MASTER
    ┈━═☆ NEIGHBOR's MASTER

    จำนวนข้อความ : 7
    Join date : 28/11/2009

    Galaxy club รับสมัคร+โปรโมท UFO ครับ^^

    ตั้งหัวข้อ by king on Fri Mar 26, 2010 1:35 am

    แอดมาคุยกันเยอะๆนะคับ^^
    ออดิชั่นได้ที่
    galaxy_king_ufo@hotmail.com
    galaxy_queen_ufo@hotmail.com

    TVXQ!
    Yunho:: galaxy_yunho_ufo@hotmail.com
    Jaejoong:: galaxy_ufo_jaejoong@hotmail.com
    Yuchun:: galaxy_ufo_yuchun@hotmail.com
    Junsu:: galaxy_xiah_ufo@hotmail.com
    Changmin:: galaxy_ufo_changmin@hotmail.com

    SJ
    Leeteuk:: galaxy_ufo_leeteuk@hotmail.com
    Heechul:: galaxy_ufo_heechul@hotmail.com
    Hankyung:: galaxy_hankyung_ufo@hotmail.com
    Eunhyuk:: galaxy_eunhyuk_ufo@hotmail.com
    Yesung::
    Kangin:: galaxy_kangin_ufo@hotmail.com
    Shindong:: galaxy_shindong_ufo@hotmail.com
    Siwon:: galaxy_siwon_ufo@hotmail.com
    Sungmin:: galaxy_sungmin_ufo@hotmail.com
    Ryeowook:: galaxy_ryeowook_ufo@hotmail.com
    Donghae:: galaxy_ufo_donghae@hotmail.com
    Kibum:: galaxy_kibum_ufo@hotmail.com
    Kyuhyun:: galaxy_ufo_kyuhyun@hotmail.com

    SNSD
    Taeyeon:: galaxy_taeyeon_ufo@hotmail.com
    Tiffany;; galaxy_tiffany_ufo@hotmail.com
    Jessica:: galaxy_ufo_jessica@hotmail.com
    Yoona:: galaxy_ufo_yoona@hotmail.com
    Yuri:: galaxy_ufo_yuri@hotmail.com
    Sooyoung:: galaxy_sooyoung_ufo@hotmail.com
    Hyohyun:: galaxy_hyohyun_ufo@hotmail.com
    Sunny:: galaxy_ufo_sunny@hotmail.com
    Seohyun:: galaxy_seohyun_ufo@hotmail.com

    Boa
    Boa:: galaxy_boa_ufo@hotmail.com

    BigBang(ได้รับอนุญาตแล้ว)
    Jiyong:: galaxy_jiyong_ufo@hotmail.com
    Top:: galaxy_top_ufo@hotmail.com
    Seungri:: galaxy_seungri_ufo@hotmail.com
    Taeyang::
    Daesung::

    2ne1
    CL::
    Sandara:: galaxy_sandara_ufo@hotmail.com
    Parkbom:: galaxy_parkbom_ufo@hotmail.com
    Minji:: galaxy_minji_ufo@hotmail.com

    Fx
    Vivtoria:: galaxy_victoria_ufo@hotmail.com
    Amber:: galaxy_amber_ufo@hotmail.com
    Krystal:: galaxy_ufo_krystal@hotmail.com
    Sulli:: galaxy_ufo_sulli@hotmail.com
    Luna::

    SHINee
    Onew:: galaxy_onew_ufo@hotmail.com
    Taemin:: galaxy_taemin_ufo@hotmail.com
    Jonghyun:: galaxy_jonghyun_ufo@hotmail.com
    Minho:: galaxy_minho_ufo@hotmail.com
    Key:: galaxy_ufo_key@hotmail.com

    2PM(ได้รับอนุญาตแล้ว)
    Jaebeom:: galaxy_jaebeom_ufo@hotmail.com
    Nichkhun:: galaxy_nichkhun_ufo@hotmail.com
    Junho::
    Taecyeon:: galaxy_taecyeon_ufo@hotmail.com
    Junsu:: galaxy_junsu_ufo@hotmail.com
    Wooyoung:: galaxy_wooyoung_ufo@hotmail.com
    Chansung:: galaxy_chansung_ufo@hotmail.com

    SS501(ได้รับอนุญาตแล้ว)
    Hyunjoong:: galaxy_hyunjoong_ufo@hotmail.com
    Hyungjun:: galaxy_hyungjun_ufo@hotmail.com
    Yongsaeng:: galaxy_yongsaeng_ufo@hotmail.com
    Jungmin:: galaxy_ufo_jungmin@hotmail.com
    Kyujung::

    F.T.island
    Jonghun:: galaxy_jonghun_ufo@hotmail.com
    Hongki:: galaxy_hongki_ufo@hotmail.com
    Minhwan:: galaxy_minhwan_ufo@hotmail.com
    Wonbin:: galaxy_wonbin_ufo@hotmail.com
    Jaejin:: galaxy_jaejin_ufo@hotmail.com

    Wonder Girls
    Sunye::
    Sunmi:: galaxy_sunmi_ufo@hotmail.com
    Sohee::
    Yeeun::
    Yoobin::

    MBALQ
    Seungho:: galaxy_seungho_ufo@hotmail.com
    G.O::
    Leejun:: galaxy_leejun_ufo@hotmail.com
    Thunder:: galaxy_thunder_ufo@hotmail.com
    Mire:: galaxy_mire_ufo@hotmail.com

    Brown eyed girls
    JeA::
    Miryo:: galaxy_miryo_ufo@hotmail.com
    Gain:: galaxy_gain_ufo@hotmail.com
    Narcia:: galaxy_nacia_ufo@hotmail.com

    U-KISS
    Kevin:: galaxy_kevin_ufo@hotmail.com
    Alexander:: galaxy_alexander_ufo@hotmail.com
    Eli:: galaxy_eli_ufo@hotmail.com
    Dongho:: galaxy_dongho_ufo@hotmail.com
    Kibum:: galaxy_marumir_ufo@hotmail.com
    Soohyun::
    Kiseop:: galaxy_kiseop_ufo@hotmail.com

    4 minute(ได้รับอนุญาตแล้ว)
    Jihyun::
    Gayoon::
    Hyuna::
    Jiyoon::
    Sohyun:: galaxy_sohyun_ufo@hotmail.com

    kara
    Gyuri::
    Seungyeon:: galaxy_seungyeon_ufo@hotmail.com
    Nicole::
    Hara:: galaxy_hara_ufo@hotmail.com
    Jiyoung:: galaxy_jiyoung_ufo@hotmail.co.th

    Zhang liyin
    Zhang Liyin::

    CSJH The Grace (เครดิต : mirumoh)
    Dana::
    Lina::
    Sunday::
    Stephanie:: galaxy_stephanie_ufo@hotmail.com

    YooGuen(รุ่น1 อนุญาตแล้ว)
    YooGuen:

    K.HYUNa
    ✿ คุณหนู ✿
    ✿ คุณหนู ✿

    จำนวนข้อความ : 433
    Join date : 03/03/2010
    ที่อยู่ : series home

    Re: Galaxy club รับสมัคร+โปรโมท UFO ครับ^^

    ตั้งหัวข้อ by K.HYUNa on Fri Mar 26, 2010 1:32 pm

    *O*

      เวลาขณะนี้ Wed Dec 07, 2016 9:24 pm